|
นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสำราญใต้ ร่วมกิจกรรม พูดคุย พบปะนักเรียนโรงเรียนผู้สูงอายุ ณ วัดบูรพาราม บ้านหนองแสง ตำบลสำราญใต้ อำเภอสามชัย จังหวัดกาฬสินธุ์ |
![](images/844262097.gif) |
วันที่ ๓ มกราคม ๒๕๖๖ นายพรหมมา แก่นพุฒ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสำราญใต้ ร่วมกิจกรรม พูดคุย พบปะนักเรียนโรงเรียนผู้สูงอายุ ณ วัดบูรพาราม บ้านหนองแสง ตำบลสำราญใต้ อำเภอสามชัย จังหวัดกาฬสินธุ์ |
|
|
|