|
ร่วมงานวันมะเขือเทศอำเภอสามชัย เกษตรปลอดภัย สร้างรายได้สู่ชุมชน |
![](images/279210963.gif) |
นายพรหมมา แก่นพุฒ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสำราญใต้ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมงานวันมะเขือเทศอำเภอสามชัย เกษตรปลอดภัย สร้างรายได้สู่ชุมชน ณ แปลงมะเขือเทศ นายทองปาน ปราราช กลุ่มแปลงใหญ่พืชผักตำบลสำราญใต้ บ้านกุดแห่ ตำบลสำราญใต้ อำเภอสามชัย จังหวัดกาฬสินธุ์ จัดโดย สำนักงานเกษตรอำเภอสามชัย จังหวัดกาฬสินธุ์ |
|
|
|